ทัศนศึกษาเพื่อเรียนรู้การสื่อสารการตลาดแบบบูรณาการ
เมื่อวันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 ที่ผ่านมา รายวิชาการสื่อสารการตลาดแบบบูรณาการ นำโดยรองศาสตร์ราจารย์นันทสารี สุขโต และคณะนักศึกษา เข้าศึกษาดูงาน ณ สำนักพัฒนาสังคม กทม. และ โรงเรียนฝึกอาชีพ ได้รับฟังการบรรยายจากคุณพิชญ์สินี ปานเกตุ ในหัวข้อ “การสื่อสารการตลาดแบบบูรณาการกับผลิตภัณฑ์บางกอกแบรนด์” รวมถึงการแลกเปลี่ยนความรู้ต่างๆ ที่ได้รับจากกิจกรรมนี้ ซึ่งเป็นโอกาสอันดีที่นักศึกษาได้เรียนรู้เกี่ยวกับการตลาดแบบบูรณาการ โดยได้รับความรู้และประสบการณ์ที่มีประโยชน์สำหรับการเตรียมตัวเข้าสู่สายอาชีพในอนาคต
![](https://imd.nmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/2023-news-study-tour-social-bkk-2-1024x720.jpg)
![](https://imd.nmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/2023-news-study-tour-social-bkk-4-1024x720.jpg)
![](https://imd.nmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/2023-news-study-tour-social-bkk-5-1024x720.jpg)
![](https://imd.nmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/2023-news-study-tour-social-bkk-6-1024x720.jpg)
![](https://imd.nmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/2023-news-study-tour-social-bkk-8-1024x720.jpg)
![](https://imd.nmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/2023-news-study-tour-social-bkk-7-1024x720.jpg)
การจัดการพื้นที่เชิงสร้างสรรค์ ภาคกลาง
08/07/2024